5/05/2022

Gigy Money Amekuja na JIPYA "Tayari Mimi Nimeolewa"

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA


Mwimbaji wa muziki nchini, msanii Gift Stanford maarufu Gigy Money amefunguka kuwa ameshaolewa na mpenzi wake, huku akisisitiza sio kila jambo katika maisha yake la kutangaza.

Kauli hiyo ya Gigy inakuja mara baada ya shabiki mmoja kumtaka kutomkutanisha binti yake, Mayra na kila mwanaume anayekuwa naye katika mahusiano.

"Haina haja ya kumkutanisha binti yako kwa kila mwanaume unaekuwa nae", aliandika Shabiki. Gigy alimjibu kwa kumwambia, "Tumeoana mpendwa, sio lazima kila kitu nitangaze".

Ikumbukwe, Mayra ni binti wa Gigy Money na mtangazaji wa Clouds Fm, Mo Jay.

✍️: @omaryramsey

#SNSEnt
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger