H-BABA adai anataka HARMONIZE amlipe pesa zake za wimbo wa ATTITUDE, aweka video na kuandika haya

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



H-BABA adai anataka HARMONIZE amlipe pesa zake za wimbo wa ATTITUDE, aweka video na kuandika haya

VIDEO:




Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad