Ticker

6/recent/ticker-posts

Haji Manara Akiwa Safariki Aendelea Kuwashukia Simba 'Safari Yangu Mmeitia Ugumu Bila Sababu kwa Sababu ya Uchawi Wenu'

Haji Manara

Haji Manara Ameandika haya akiwa Safarini:

"Kazi kubwa niliyopata leo safarini ni kweli mimi kama Mtanzania sio Mwanga?

Kote naulizwa swali hilo hilo,,Why lakini Makolo? Mbona mnatupa tabu huku ugenini? C Bora Mngewangia nyumbani kuliko kwenda kusazia ugenini?

Safari yangu mmeitia ugumu bila sababu kwa sababu ya Uchawi wenu, Bambaaav" Manara

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments