Haji Manara Amfungukia Benard Morison "Nasikia Unaenda Club Kubwa Africa, Tabia zako Ziache Ulipotoka"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




Msemaji wa yanga @hajismanara amuandikia haya Bernard Morrison kupitia ukurasa wake wa instagram👇👇

"Kila la kheri huko uendako. kwa taarifa nilizopata mida hii, najulishwa unaelekea Club kubwa Barani Afrika, Sijajua ni Team gani,,ila najua ni Club ya kisawasawa ndani ya Continental hili kubwa. Lecturer Bernard Morrison Insha'Allah utapata University ya kweli soon. Ila Chonde Chonde huko uendako,,Tabia tumia za Hersi Said @caamil_88 , Busara tumia za Senzo Mbatha @football_senzo na Maarifa tumia ya Bugati, zako mwenyewe ziache ulipotoka 🤪🤪 @bm3gh "

Kwa upande wako unakipi cha kumwambia Morrison?



 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad