5/18/2022

HARMONIZE Atoa Mpya Kwa Kusema Haya "Nitakufa na KAJALA, siwezi kuanzisha mahusiano mapya"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Baada ya muda Mrefu kupita, Kajala akiwa amemblock msanii Harnonzie kwenye ukurasa wake wa Instagram na Konde Boy kuomba mtu yeyote amwambie Kajala amuunblock msanii huyo, Hatimaye kifungo hicho kimeisha.


Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Kwa mara ya kwanza Msanii Harmonize ameshare picha ya Kajala na kuweza kumtag/mention, huku akiisindikizia caption kuwa anawezaje kumpenda mtu mwingine mpya wakati kila usiku umuota Kajala?, Ni mwanamke ninayeenda kufa naye.

Say Something nice plz❤❤

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger