5/06/2022

Harmonize Kuja na Brand ya Sigara "Naombeni Jina Zuri"

Nafasi za Ajira Jiunge Group la Telegram la AJIRA YAKO Kwa Kubonyeza >> HAPA



Mwanamuziki nyota nchini, @harmonize_tz ametangaza kuja na brand yake ya sigara.

Kupitia insta-story yake, Harmonize ameandika
“Nahitaji jina kwa ajili ya brand yangu ya sigara
Maana kila chocho kila mtu anakohoa” - Harmonize

Je unamshauri Harmo atumie jina gani kwenye hiyo brand yake?


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger