5/31/2022

Jinsi nilivyopona ugonjwa wa kifua kikuu

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA



Naitwa Msechu, naishi Kigoma Tanzania ninajishughulisha na kazi ya ujenzi nikiwa fundi rangi, changamoto kubwa ya kazi yangu ni vumbi, nimekuwa nasumbuliwa na kifua mara kwa mara. 

Miaka miwili iliyopita niliugua kifua kikuu, nilipekwa hospitali kwa ajili ya uchunguzi zaidi na ndipo nilibainika nilikuwa nasumbuliwa na ugonjwa wa kifua kikuu, sikushangaa kutokana na aina ya kazi yangu. 

Basi nilianza kutumia dawa nikiwa na matumaini ya kupona haraka, hata hivyo nilikuja kuelezwa kuwa dawa hizo nitazitumia kwa muda mrefu, nilifanya hivyo lakini hali yangu ya kiafya ilikuwa mbaya sana. 

Lakini hata nilipomaliza dozi kamili bado niliendelea kusumbuliwa na ugonjwa ule, baadhi  ya watu walinishauri nitumie dawa za mtishamba na ikibidi niende kwa wataalamu wa mitishamba maana magonjwa mengine unaweza kutupiwa kwa njia za kishirikina bila wewe mwenye kujua. 

Siwezi kusaha, nakumbuka kuna rafiki yangu anaishi katika Jijini Dar es Salaam, nilimpigia simu ili kupata usaidizi, naye aliniambia kuna mtu anaitwa Dr. Kiwanga ni maarufu sana eneo hilo na Afrika Mashariki kwa ujumla kwa kutibu magonjwa mbalimbali kama kifua kikuu, kisonono, presha na mengineo.

Alinitumia namba yake ambayo ni +254 769404965, niliwasiliana na Dr. Kiwanga na kumueleza tatizo langu jinsi lilivyoanza na hadi lilipofikia, alinipa maelekezo jinsi ya kupata tiba yake yangu nami nikafuata.  

Mara moja alinipatia tiba ya kiasili na kuanza kuitumia, niliendelea kuitumia huku nikipata nafuhu kwa muda mfupi niliona kabisa hali yangu ya kiafya imeimarika kuliko wakati mwingine wowote ule. Niliamua kurejea kazini baada ya kusikia nina nguvu mwilini na kuanza kuendelea na shughuli zangu za ujenzi. 

Kwa kifupi hadi ninazungumza hapa, nimepona kabisa, hali yangu ni nzuri sana, shukrani za kipekee zimuendee Dr. Kiwanga ambaye anaweza kutibu magonjwa kama vile kisonono, kifafa, kaswende na magonjwa mengine kwa muda wa siku tatu pekee. 


Pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, 


barua pepe kiwangadoctors@gmail.com


 au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 

Mwisho.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger