Ticker

6/recent/ticker-posts

Mama mkwe kanifungulia kesi kwamba nilitaka kumbaka!

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>



Huku duniani kuna mambo ukiambiwa unaweza kujiuliza inawezekanaje lakini ukweli ni kwamba mambo hayo yapo na wanafanywa na ni binadamu ambao kila siku wanaenda kwenye nyumba za ibada kusali. 

Siwezi kusahau miaka mitatu iliyopita ambapo mama mkwe wangu alinifungulia kesi mahakamni kuwa nilitaka kumbaka akiwa nyumbani kwake jambo ambalo sio la kweli. 

Nilikamatwa na kufikishwa mahakamani, nilisomea mashtaka ambayo yote niliyakana na kupelekwa rumande, baadaye nilikuja kupata dhamana na kuachia jambo ambalo lilinipa tumaini ya kushinda kesi hiyo. 

Mke wangu waliamua kuondoka nyumbani na kuniambia mimi ni mtu ambaye siridhiki kwa sababu nimetaka kula kuku na mayai yake, kauli hiyo ilinitoa machozi kutokana sikufanya kitendo hicho na wala sijawahi kuwa na hata wazo la namna hiyo. 

Nilimuomba sana asiondoke maana hana uwakika kama ni kweli nimefanya hivyo, alisema mama yake amemlea na anamfahamu vizuri na kamwe hawezi kuongea uongo mkubwa kiasi hicho.

Basi mke wangu aliondoka na kubaki mwenyewe, ilikuwa ni aibu kubwa sana kwangu, habari hizo tayari zilikuwa zimeshasambaa mtaani na kwenye vyombo vya habari. 

Mtoto wa mjomba yangu ambaye ni mwanasheria alipata habari hizo na kuja nyumbani kunitembelea, nilimueleza ukweli wa jambo hilo na kuahidi kuwa ataisimamia kesi hiyo hadi kuhakikisha nashinda. 

Katika maongezi yetu zaidi aliniambia kuna mtu anaitwa Dr. Kiwanga niwasiliane naye kwani atawezesha sisi kushinda kesi hiyo kwa urahisi zaidi na amekuwa akiwashauri wateja wake kufanya hivyo kabla ya kuanza kusimamia kesi zao. 

Alichukua simu yake na kunipatia namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965, niliwasiliana naye na kumuomba sana anisaidie niweze kuondokana na aibu hiyo. Basi alinihakikishia kesi hiyo ni nyepesi sana na nina kwenda kuishinda mchana kweupe siku sio nyingi. 

Ilifika siku ya hukumu na Jaji akatoa hukumu kuwa sina hatia, siku hiyo mama mkwe wangu hakuwepo mahakamani bali aliwakilishwa na mwanasheria wake. 

Nilifurahi sana kuachiwa huru maana hapo jina langu linakuwa limesafishwa kutoka mtu ambaye nilioneka kuwa mbakaji aliyevuka mipaka.

Kilichokuja kunishangaza ni pale niliporudi nyumbani na kumkuta mke wangu, nilimuuliza mbona umerudi, akaniambia pole najua umeshinda kesi ila samahani sana. 

Nikamuuliza samahani ya nini tena?, akajibu amebaini kuwa mama yake alinifungulia kesi ya uongo ili tuachane halafu nikaolewe na mwanaume mwingine ambaye alimuahidi atatoa mahari kubwa sana. 

Mke wangu alinisisitiza nisamehe kwa moyo mweupe na tuendelee na maisha yetu, kwa kuwa nilimpenda sana niliamua kusamehe. 

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na  bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, kumalima migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo.

Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com,

Tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 

au piga simu +254 769404965.
Mwisho.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments