5/25/2022

Manara Awashukia Wachambuzi wa Mpira "Wachambuzi Waliokuwa Wananidhihaki now Vyup** Vimetight"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Maskini ya Mungu Shekh wa watu alitukanwa sana na Mashabiki wa Makolo,,.wakawa wanauliza Haji anacheza namba ngapi? Haji ndio Kocha?

Hawakujua pia kuna Watu wana Zari na ni Vitukuu vya Rasuli vilivyoadhiniwa na Wacha Mungu.

Kebehi,Dharau,kashfa na Matusi nilijua vitakoma tu, now nipo mwenyewe tu mitandaoni, wenye Vispika vya kuuzua Mavi ya kuku chaliiiii.

Wachambuzi walionidhihaki now Vyupi vimetight, Yupo mmoja idadi ya Makala za kunidhalilisha zimefika Sitini, now hata kupost matokeo tu ya Wananchi hataki, nahisi jamaa ni Mchawi Kamili,,,na wale baadhi ya Waandishi waliokuwa wakitumwa kuniandikia makala za kunidis ni kama wamekufa hivi..

nakumbuka waliunda Group kabisa la WhatsApp, Mwamba nikawa added kwa namba nyingine bila wao kujua ,,ila wale nishawasamehe coz njaa tu zilikuwa zikiwaharas.

Shukran YANGA Afrikaaaaaaa,,,
Asanteni sana Wananchi nyinyi ni ndugu zangu, msimu mzima mlinipambania nilipotukanwa ,,mkanitetea kwa kila kitu, mkanihakikisha nakuwa Comfortabel ktk kazi zangu.

Siku hizi sisikii tena Yanga ikidroo, Bugati anachekea chooni, kila usemi nimeufuta, sisikii tena eti Haji yupo YANGA kikazi na kuna Siku ntarudi kwa Makolo,( Fanaudhu Billah Min Dhalika) nimesahau nn ?

Hiki ndio kipindi changu bora katika maisha yangu ya usemaji wa mpira, najidai,natamba,navimba coz Makolo Chaliiiiiii kama Wavuvi wa kidale.

Save the date 16/6/2022
Press ya kitaifa.

Kuna Msemaji mmoja tu wa football nchi hii, wengine waomba Mungu tu.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger