Mbosso na Mkakati wa Kuoa Wake Wanne

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



MBOSSO Khan; ni mwimbaji mkali
wa Tanzania ambaye amefunguka kuhusu jinsi angefurahi kuwa na wapenzi wanne. Mbosso amesema; “Ukiwa na mpenzi mmoja anakupa furaha.

Imagine ukiwa na wapenzi wanne hayo mafuraha yake…” Si mara ya kwanza kwa Mbosso kuzungumza kuhusu kuwa na wapenzi wengi.

Mwaka 2020, Mbosso anayetumikia Lebo ya WCB alisema kuwa wake wanne hawatoshi, angependelea kuwa na wanawake 15 hadi 20 au kumi au 15, nitakuwa mzuri.

Mbosso ni Muislam na anaruhusiwa kuoa wake wanne. Jumuiya za Kiislam zinaruhusu hadi wake wanne. Mbosso tayari ni baba wa watoto watatu kutoka kwa wanawake tofauti



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad