Miriam Odemba "Swala la Kuhangaika na Watu Wazima Wenzangu Kwangu Lipo Likizo Yanini Kutoridhishwa"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA





Ameandika haya Miriam Odemba  

"Darling where are you simu zangu ujibu? @ibraah_tz

HII IENDE KWA MASHABIKI ZANGU WOTE TANZANIA, AFRIKA NA DUNIA NZIMA LEO NIMEAMUA NIIWEKE WAZI KWENU MASHABIKI ZANGU KWAMBA KWANINI NIMEAMUA KUTOKA NA IBRAAH @ibraah_tz CHA KWANZA INATAKIWA MUFAHAMU MPAKA SASA IBRAAH NIMEEMPA MARKS 100 KWA 100 KWA KUWA HANDSOME, PILI IBRAAH NIMEEMPA MARKS 100 KWA 100 KATIKA SWALA AMBALO WANAUME WENGINE WENGI WANAHANGAIKA KUTAFUTA TIBA KWA WAGANGA, TATU IBRAAH ANAHESHIMA ILIYOPITILIZA KWANGU INATAKIWA MJUE IBRAAH HANA MAMBO MENGI, HANA MASKENDO NDO MAANA NAMPENDA KUFA HUYU MWANAUME, HILO SWALA LA KUHANGAIKA NA WATU WAZIMA WENZANGU KAMA WENGINE WANAVYOSEMA KWA SASA KWANGU LIPO LIKIZO NA INATAKIWA MJUE KWAMBA UKUBWA JALALA MTU MZIMA PLUS MTU MZIMA NI KUTAFUTIANA LAWAMA ZA KUTOKURIDHISHANA MAHABANI SASA YA NINI YOTE HAYO MIMI SITAKI LAWAMA NARUDIA TENA MIMI SITAKI LAWAMA....NAOMBA MUWAAMBIE NA WENGINE AMBAO HAWANA BANDO KWAMBA NIMEMKOLEA IBRAAH KWA SABABU MTOTO LAINI, MTOTO MSAFI, MWANAUME ASIYE NA SKENDO NA NDO MUME WANGU MUPIGE MNIUE. HUKU CHUMA HUKU SUMAKU NIWAIBIE SIRI KABISA KWA HILI MIRIAM ODEMBA SIAMBILIKI KABISA KWISHA YENU HABARI.

#INLOVE #FOREVER #IBRAAHANDMIRIAMODEMBA" 

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad