5/19/2022

Muna Love Adhihirisha Uchungu wa Kuzushiwa Kifo 'Nitakufa Nikiwa Mzee Sana'

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Muigizaji na mjasiriamali maarufu Muna Love amefunguka kwa uchungu na kushangazwa baada ya taarifa zilizoenezwa wiki kadhaa nyuma kuwa amefariki dunia.


Kupitia kwenye ukurasa wake maalum wa Instagram Muna ameshangazwa na na kuhoji nia ya taarifa hizo zilizoenezwa na moja ya chaneli YouTube.


“Mimi sitakufa bali nitaishi ili kutangaza ukuu wa bwana, nikimaliza kazi basi nitaenda kupumzika, ila kwa sasa bado nipo sana tu mi nitakufa nikiwa mzee sana,


Na nyie mnaoniombea hili Mungu awabariki na kuwapa maisha marefu nimetumiwa sasa hivi nimebaki sina la kuwaambia ila Mungu atashughulika na ninyi, hata kama hunipendi ndio uniuwe nikiwa hai ?” amehoji Muna.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger