5/23/2022

Mwanamume Apoteza Kidole chake Baada ya Kung'atwa na Simba Mwenye Hasira

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA



Watalii waliachwa vinywa wazi baada ya mwanamume mmoja kupoteza kidole chake simba aliyekuwa akicheza naye alipomng'ata.

Mhudumu wa Zoo akijaribu kuwavutia watalii kwa kuweka kidole chake mdomoni mwa Simba
Mhudumu wa Zoo akijaribu kuwavutia watalii kwa kuweka kidole chake mdomoni mwa Simba. 

Mhudumu huyo wa bustani ya wanyama ya St Elizabeth Jamaica alikimbia kupata matibabu ya haraka baada ya tukio ambalo lilirekodiwa na watalii.

Takriban watu kumi na watano waliokuwa katika hifadhi hiyo ya wanyama walishuhudia tukio hilo la kushtua ambalo pia lilichapishwa mtandaoni.


 
Tukio hilo ambalo lilinaswa kwenye video limesambaa kwenye mitandao ya kijamii.


Kulingana na Observer Online, kisa hicho kilitokea dakika chache baada ya saa kumi jioni na kushuhudiwa na wageni walioshtuka.

Mtalii mmoja alisema mhudumu huyo wa bustani ya wanyama kwa nia ya kuwavutia wageni alijaribu kumpapasa simba huyo ambaye alionekana kuwa na hasira.

Kidole cha pete cha mwanaume huyo kwenye mkono wake wa kulia kiliripotiwa kukatwa wakati simba huyo alipozamisha meno yake kwenye mkono wake.

"Ilipotokea, nilifikiri ni mzaha. Sikufikiri ilikuwa serious. Sikutambua uzito wake, kwa sababu ni kazi yao kufanya show, ni wazi, alipoanguka chini kila mtu aligundua kwamba ilikuwa mbaya. Kila mtu alianza kuogopa," alisema.


 
Mwanamume huyo alipiga nduru alipokuwa akishindana na simba huyo aliyefungiwa ili kuondoa kidole chake kutoka kwa mdomo wa mnyama huyo.

Shahidi aliyeshtuka alisema: "Ngozi nzima na kiungo cha kwanza cha kidole chake kilikuwa kimetoweka. Nilikimbia kitu hicho kwa sababu napenda kuona damu na ilinichosha sana," alisema.


Baada ya simba kuachilia kidole chake, mhudumu huyo alisimama haraka na kuondoka kwenye kituo hicho kutafuta matibabu.


"Uso wake alipokuwa akitembea alionyesha kuwa na maumivu ambayo hajawahi kutokea," mgeni huyo alisema.

Chama cha Kuzuia Ukatili kwa Wanyama cha Jamaica Pamela Lawson alisema atachunguza tukio hilo.


 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger