5/12/2022

Mwijaku Amshushua Diamond Platnumz Kuhusu Kununua NDEGE 'Nyooooo wadanganye standard seven wenzio "

 


Mwijaku Hakomi Kumwandama Diamond Platnumz , Ameandika haya Katika ukurasa wake wa Instagram:

Ukisikia mpumbavu anataka kujiua ndio huku . Nani amekwambia NDEGE ni kwapa kila mtu analo . Nyooooo wadanganye standard seven wenzio 



HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger