5/24/2022

Mwijaku Amuonya Baba Levo Kuhusu Vunjabei "Tuliza Mapua Yako Hayo Tajiri Hazihakiwi Muombe Radhi"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Mwambieni @officialbabalevo awe na heshima kwa wawekezaji wa ndani . @fred_vunjabei ni mfanya biashara na muwekezaji alie toa ajira kwa vijana 411 .

Wewe Baba levoo usimfananishe @fred_vunjabei na maboss wako wanao lia lia kila sikuuu kwa wawekezaji .kuomba uzamini wa show zenu .

Usijisahaulishe tunawavisha wafanyakazi wenzio huu mwaka wa 3 sasa . Pamoja na boss wako anavaa brand na nguo kutoka VUNJA BEI .

Kua na heshima una mtaja Muwekezaji na mdanyabiashara wa ndani . Kama @fred_vunjabei

NAKUONYA TULIZA MAPUA YAKO HAYOOO NA TULIZA MAKALIO YAKO . TAJIRI HAZIHAKIWII

KUMBUKA UNAPO KWAMA KODI NA KUMBUKA UNAPO LIWA KWENYE KAMALI NANI HUA ANAKUOKOAAAAA NYAU WEWE .

KWA NIABA YA WATANZANIA YUNAKUOMBA RADHI TAJIRI @fred_vunjabei
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger