5/29/2022

Nilitapeliwa kiwanja, nikafungua kesi na nikashinda kwa njia hii!

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Jina langu ni Lui, miaka mitatu iliyopita nilinunua kiwanja maeneo ya Nyamagana kutoka kwa mzee mmoja aliyekua anakata viwanja kutoka kwenye shamba lake kubwa na kuviuza vipande vipande kwa watu.

Sasa tatizo nilikuja kugundua nimetapeliwa ni pale nilipoenda ofisi za watu ardhi (survayers) ili wanipe mchakato wa nini kinatakiwa ili niweze kurasimisha kiwanja changu yaani kupata hati nikaambatana nao hadi kwenye eneo langu ili kuchukua coordinates ndipo hapo kugundua kua yule mzee aliniuzia kiwanja kwenye shamba ambalo lilikua na hati .

Yaani haikua squatter bali eneo ambalo lilikwisha pimwa na lilikua na hati ya Wizara, sasa hawa ma savayer walichoniambia ni ili niweze kufanikisha zoezi la kupima kiwanja changu inatakiwa ni mtafute yule mzee aniandikie barua ya kusurrender ile hati yake ya mwanzo pamoja na copy zetu za makaratasi ya mauziano zikiambatana na copy ya hati ya huyo mzee.

Sasa nilijaribu kumtafuta muuzaji zaidi ya mara tano kumuelezea kuwa nahitaji hizo document lakini naona hakunipa majibu ya kueleweka kila nikimtafuta ananiambia mara wiki ijayo mara mwezi, mpaka ikafikia hatua akawa hapokei simu zangu kabisa. 

Nilikutana na mtu mmoja na kumueleza jambo hilo, aliniambia hao ndio wanaosababisha migogoro ya ardhi na serikali inawatafuta sana ili ishughulike nao. 

Hivyo, nienda katika ofisi za serikali za mitaa au ofisi za kijiji kisha niombe barua ya kwenda kumfungulia mashitaka ya kukutapeli na kusababisha migogoro ya ardhi kwa makusudi, baada ya mchakat wote kesi ile ilianza, nilikuja kigundua yule mzee alikuwa na watu wazito wanaomlinda.

Yule rafiki yangu akaniambia hiyo kesi ni nzito sana, hivyo niwasiliane na Dr. Kiwanga anisaidie kushinda kesi hiyo maana yeye mwenyewe aliwahi kumsaidia kipindi cha nyuma. Alinipa namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni , nilimueleza suala zima lilivyokuwa, basi akanifanyie tiba zake. 

Kesi haikuchukua muda kuisha na hatimaye hukumu ikatoka kuwa mzee yule anirudishie fedha zangu zote Sh7.9 milioni na gharama za usumbufu, watu wake waliokuwa wanampa kiburi walitoa zile fedha nami nikaendelea na maisha yangu. 

Pia kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kifafa, kaswende na magonjwa mengine kwa muda wa siku tatu pekee. Kulingana na uwezo wake, anaweza kufanya mali yako iliyoibiwa kurejeshwa na pia kukukinga dhidi ya hasidi wako wasiokutakia mema kwa wakati wowote ule. 

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.


Mwisho.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger