Nilivyomnasua Mpenzi wangu toka kwenye Urahibu wa dawa za kulevya

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Jina langu ni Chidi, nipo kwenye mahusiano kwa miaka minne na mpenzi wangu, Sophia, hadi sasa naona tupo pamoja naamini hakuna kitu ambacho kitakuja kutuachanisha kutokana tumepitia changamoto nyingi na kuzishinda.

Miongoni mwa changamoto hizo ni mpenzi wangu kuwa na urahibu wa dawa za kulevya, alijikuta katika janga hilo kwa bahati mbaya kutokana na aina ya marafiki aliokuwa nao. 

Wakati wa Wekiendi walipokuwa wanatoka kwa ajili ya starehe, rafiki zake walikuwa wanatumia dawa hizo, hivyo walitumia ujanja wakawa wanamchanganyia kwenye kinywaji hadi akawa na urahibu wa dawa hizo hatari. 

Kuna wakati aliharibikiwa sana hadi akawa anachukua vitu vyangu ndani anaenda kuuza ili apate fedha ya kwenda kununua dawa na kukata kiu yake kwa wakati huo. Nilijaribu kumpelekea kituo cha kulea watu wenye urahibu wa dawa za kulevya lakini baada wiki moja alitoroka huko na kurejea nyumbani.

Tatizo mimi nilikuwa sishindi nyumbani kutokana na kazi yangu, ndugu zake wote wapo kijijini, hivyo mzigo wote ukabaki kuwa wangu, nilijaribu kupita huko na kule kuomba msaada ili aweze kuachana na dawa hizo bila mafanikio. 

Ilifikia wakati nikakataa kabisa mataa na yeye nikataka kuachana naye, lakini kila ambavyo nikifikiria jinsi mimi na yeye tumetoka mbali ndivyo ambavyo roho yangu ilikuwa inazidi kuuma na ukizingatia amejipata katika hali hiyo bila yeye mwenyewe kupenda.

Baada ya kuzunguka sana, niliweza kukutana na wavuti ya Dr. Kiwanga ambayo ni www.kiwangadoctors.com, hapa alieleza kuwa anaweza kumsaidia mtu aliyeathirika na matumizi ya dawa za kulevya na kuweza kuachana nazo kabisa. Nilichukua namba yake, +254 769404965 na kumpigia. 

Katika mazungumzo yetu ya muda mfupi, Dr. Kiwanga alinihakikishia kuwa Sophia atapona kabisa kutoka kwenye matumizi ya dawa za kulevya. Niliendelea kugonjea hilo kutokea kwani ni kitu ambacho nilikitamani sana kukiona kutokana nilimpenda sana mpenzi wangu na sikuwa tayari kumpoteza kivyovyote vile. 

Taratibu Sophia alianza kurejea kwenye hali yake ya kawaida na kuwa mwanamke mzuri kama hapo awali alivyokuwa had nikaamua kuwa naye na kumpa nafasi katika moyo wangu. 

Hadi sasa mpenzi wangu amefanikiwa kuachana na matumizi ya dawa za kulevya kwa asilimia 100 hadi baadhi ya rafiki zake ambao walipitia kipindi kama chake wanashangaa amewezaje kwa muda mfupi hivyo. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha na kifafa, pia ana uwezo kukufanya kushinda bahati nasibu maishani, kukufanya kushinda kesi mahakamani, kukuondolea migogoro ya ardhi na ndoa. Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.


 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad