5/04/2022

Professor Mkenda "Marufuku Kurekodi Wanafunzi Wanaokosea Darasani na Kusambaza Mitandaoni



Walimu wametakiwa kutowarekekodi Wanafunzi wanaokosea kisha kusambaza mitandaoni kwa kuwa kufanya hivyo ni kukiuka faragha ya Mwanafunzi

Waziri wa Elimu, Profesa Afolf Mkenda akizungumza na Walimu na Wadau wa Elimu amesema "Wote wanaofanya hivyo tuwaambie na tuwakemee. Haijalishi Mwanafunzi amefanya kosa kubwa kiasi gani faragha yake ni muhimu"
-
#JamiiForums #ChildRights

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger