Ticker

6/recent/ticker-posts

Rais Samia "Nimechorwa Katuni Kuwa Mimi Ndio Nimwambukiza COVID 19 Makamu wa Rais wa Marekani"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Rais Samia akiwa Arusha leo amesema anashangazwa na wanaoandika mitandaoni au kuchora katuni wakidai yeye ndiye amemuambukiza Makamu wa Rais wa Marekani Kamala Harris Covid 19 ambapo amesema yeye ni mzima na kwamba Kamala alipimwa baada yeye kuondoka Marekani na hakuwa na Covid 19.

"Nimeona kwenye mitandao ya Kijamii, Rais wenu (Rais Samia) kaenda kuonana na Makamu wa Rais wa Marekani (Kamala Harris) baada ya Wiki anaambiwa yule Bibi anaumwa Covid 19, Mimi mzima, Mtanzania kaweka kikatuni katia mshale unatoka kwangu unaenda kwa Kamala kwamba Mimi ndio nimempa Covid lakini alipimwa baada ya Mimi kuondoka yupo negative, kaenda ziara kurudi yupo positive, ulizeni, mnajiandikia tu, Mie nina ngozi ngumu andikeni"

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments