Ticker

6/recent/ticker-posts

Roma Mkatoliki "Inonga Tumekusamehe Rasmi Penalty ya Orlando"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>




Kutoka kwenye ukurasa wa Instagram wa @roma_zimbabwe ameandiki hivi👇

" Ukimkaba Mayele Tu, #UTO Wanabakia Kuwa Ni Kikundi Cha Vijana Wajasiriamali. Hongera Sana #AWILO_LONGOMBA👆 Beki Ya Mpira, Defender Ya Boli!! TUMEKUSAMEHE RASMI PENALTY YA ORLANDO."

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments