5/26/2022

Saido "Nitaongea Ukweli Baada ya Mechi ya Simba na Yanga Kumalizika"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

"Uongo hutembea kwa kasi, ukweli huchelewa kufika, kamwe sitoruhusu mtu yeyote kuchafua jina langu, baada ya mechi nitaongea.

Najua umuhimu wa mechi ya Jumamosi, kwa nguvu za Allah tutapata ushindi. Naipenda sana Yanga" - Said Ntibazonkiza

Hii ni baada ya taarifa za kusimamishwa na klabu ya Yanga kuthibitishwa na Msemaji wa klabu hiyo Haji Manara.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger