5/25/2022

Selasini Asema Bado ni Mwanachama wa NCCR Mageuzi, Asema Hamtambui Simbeye

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Joseph Selasini, Mbunge wa zamani wa Rombo kwa tiketi ya Chadema ambaye baadaye alihamia NCCR Mageuzi, amesema yeye ni mwanachama halali wa chama hicho.
Kauli ya Selasini inakuja siku moja baada ya Mkuu wa Idara ya Itikadi na Uhusiano wa NCCR, Edward Simbeye kueleza kwamba Selasini siyo mwanachama wa chama hicho kwa sababu hajalipia ada ya uanachama kwa takribani miaka miwili.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger