5/26/2022

Shaffih Dauda Awashukia Yanga "Wachezaji ni Binadamu Wana Mahitaji ya Kibinadamu"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Mfumo wa mchezaji kutumia robo tatu ya maisha yake kambini sidhani kama upo sawa, naamini Professional ana mkataba wake ambao anapaswa kuhukumiwa kwa matokeo uwanjani, lazima tuwe results oriented

Wachezaji ni binadamu kama walivyo Viongozi wa hizi timu, wana mahitaji ya kibinadamu ambayo ni kawaida, ni lazima kuwe na flexibility ili kukidhi matakwa ya kibinadamu

Sipingani na kanuni za klabu ila modern football lazima tubadilike, uhuru uwepo lakini wenye kukidhi matokeo, ambayo naona kwa anayejitambua atakupa tu matokeo
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger