Shamsa Ford "Mwanaume Huwa Anajua Anachotaka, Halazimishwi na Kujitoa kwako"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Star Wa Filamu Nchini na Mfanyabiashara Shamsa Ford Amewetaka Walimwengu Wote Wanaoanzisha Mahusiano Mapya Wawe Makini Sana

Kupitia Ukurasa wake Wa Instagram Ameandika 👇

"Kuwa makini sana unapoanzisha mahusiano mapya .Unaweza ukatumia nguvu,ukajitoa na kupoteza muda wako mwisho wa siku usiwe wewe unayependwa akawa mwingine kwasababu MWANAUME HUWA ANAJUA ANACHOTAKA huwa halazimishwi na kujitoa kwako" - Shamsa Ford


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad