Ticker

6/recent/ticker-posts

SONGWE: Wauguzi Wadaiwa Kusababisha KIFO Cha Mtoto Mchanga Kwa Uzembe

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>

Wauguzi katika Kituo cha Afya Tunduma wanatuhumiwa kusababisha kifo cha Mtoto Mchanga kwa mazingira ya uzembe

Mama wa Mtoto amesema “Nilipopata uchungu sikupatiwa huduma nzuri. Wakaja Wauguzi Wanafunzi ambao hawakunihudumia vizuri licha ya kuwaita mapema. Mtoto alizaliwa salama, wakamchukua na kumrejesha asubuhi akiwa na jeraha kichwani na analia sana”

Mkuu wa Wilaya ya Momba, Fakh Lulandala ameagizwa kuunda Timu ya Kuchunguza tukio hilo kwa kuwa siyo mara ya kwanza kupokea malalamiko ya Wananchi kuhusu hospitali hiyo

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments