Spika Dkt. Tulia Ackson Acharuka Wabunge Kudharau Michango ya Wengine Bungeni...

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Spika Dkt. Tulia Ackson amewataka Wabunge kutodharau na kukweza michango ya wabunge wenzao, na kama mbunge hakubaliani na mchango wa mwenzake aseme ndani ya Bunge. Amesema hayo baada ya Mbunge Hamisi Tabasamu kukosoa mchango alioutoa Mbunge Condester Sichwale, nje ya bunge Kuhusu pombe ya Gongo

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad