Ticker

6/recent/ticker-posts

Ukweli Mchungu Sana KOCHA Pablo Adai Simba Mbele ya Timu Kubwa Ina Shida

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


“Tumecheza na Yanga mechi zote mbili tumeshindwa kufunga bao, tumecheza na Berkane ugenini hatukufunga na tukaja hapa tukafunga moja tu, tumecheza na Pirates mechi mbili na tumefunga bao moja tu, hii ina maana kuwa bado tunashindwa kufanya vizuri dhidi ya timu KUBWA” Pablo Franco, Kocha wa Simba

Kocha anasema dhidi ya timu kubwa basi Simba ina shida, ukweli mchungu sana  

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments