Ticker

6/recent/ticker-posts

Ben Pol aeleza sababu ya kumpa Anerlisa talaka




Mume wa zamani wa Anerlisa Muigai kutoka Tanzania, Ben Pol amefunguka kuhusu kwanini aliomba talaka kutoka kwa mke wake.

Akiwa kwenye mahojiano ya kipekee na Mpasho,Ben anasema ulikuwa mpango wa Mungu wao kwenda njia zao tofauti.

"Huwezi kubainisha kitu kimoja na kusema hiki ndicho kilichotokea. Ulimwengu ndio ulioturuhusu kwenda njia tofauti. Sote wawili. Naweza kusema ulikuwa mpango wa Mungu.”

Ben anasema bado hajaoa licha ya mke wake wa zamani kuendelea na mtu mwingine.


 
“Bado sijaoa. Nimekuwa nikishughulika na kazi na kusafiri lakini sijui la kusema. Swali hilo linaweza lisiwasaidie watu lakini ndio sijaoa,” alisema.

Ben Pol yupo nchini kwaajili ya  wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la ‘Kijanisha’

Ni mradi ambao  Ben Pol ameshirikiana na wasanii mbalimbali miongoni mwao, wakiwemo Christina Shusho, Joh Makini, Frida Amani, Justdiggit, na Lead Foundation.


Wimbo huu unalenga kuangazia Ajenda ya 2030 ya Maendeleo Endelevu ili kukomesha umaskini, kuhifadhi viumbe hai, kukabiliana na mabadiliko ya hali ya hewa na kuboresha maisha ya kila mtu, kila mahali.

“Nimeenda uwanjani mara nyingi kuona ni nini Justdiggit amefanya. Pia mimi hutenganisha taka kwani kuna taka ambazo zinaweza kurejeshwa na kutumika mahali pengine. Kila mtu mwingine anaweza kufanya hivyo ili kuhifadhi mazingira yetu,” alisema.

"Kila mtu anapaswa kushiriki katika kuzungumza juu ya kuhifadhi mazingira yetu na mabadiliko ya hali ya hewa kwani athari itatupata sisi sote."

Ben Pol alizidi kumpongeza Harmonize kwa kumvisha pete yaa uchumba Kajala.

Akiongeza kuwa akimpata Mrs Right atampigania kama Harmonize alivyompigania Kajala

Ben Pol alimpongeza akisema atamfuata mwanamke wa ndoto yake kama Harmonize alivyofanya.

"Ikiwa ninataka kuwa naye maishani mwangu na labda ningewaumiza, ningemfukuza mwanamke huyo na haswa ikiwa kuna mapenzi na sio kwa sababu ya mitandao ya kijamii au shinikizo la familia."



Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments