6/16/2022

Diamond Diamond "Namshukuru Diamond Platnum Hajasema Mengine"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Msemaji wa Yanga SC, Haji Manara, amesema msanii wa Bongo Fleva Diamond Platnumz anajua changamoto alizopitia na anamshukuru kwa kujizuia kusema.

Manara amesema hayo Juni 16, 2022 wakati akizungumza na waandishi wa habari Jijini Dar Es Salaamu.

"Diamond kama rafiki yangu anajua changamoto ambazo mimi nimezipitia nilipokua kule.

"Tunaongea muda mrefu na amejizuia kusema kama alivyoandika mwenyewe amejizuia kusema.

"Lakini anayeyajua yeye kama alivyowaambia na nimeshukuru kwamba hajasema mengine haya tunamwachia Mwenyezi Mungu.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger