Ticker

6/recent/ticker-posts

Hii Ndio Siri Kubwa ya kushinda Jackpot ya betting



Siku hizi ni watu wengi wanaopata utajiri kupitia njia ya bahati na sibu yaani gambling 

na sio siri imekuwa biashara nzuri mno.

Kwa wale ambao hawanifahamu mimi ndiye yule jamaa kutoka magharibi ya nchi 

ambaye alikula hela nyingi za mchezo wa betting na sasa niko na biashara nyingi kote 

nchini. Nilikula mamilioni ya pesa kupitia mchezo huo wa bahati na sibu na kwa kweli 

nina furaha hata nimeoa.

Maisha yangu yalikuwa mabaya kwa muda mrefu nilihangaika kama mtu ambaye 

hakuenda shuleni huku wenzangu wakiendelea kunawiri. Walipata kazi mjini Nairobi 

huku mimi nikibaki mtaani maskini hohehahe.

Kuoa ilikuwa shida na hata chakula kwangu ikawa ni ndoto karibu nianze wizi ili 

nijikimikimu. Nilikuwa nimefika mwisho wa maisha.

Sasa ningependa kuwasimulia nilichofanya ndipo nikakula pesa hizo za betting nyingi. 

Mimi kwa kweli nilionyeshwa daktari wa miti shamba anayeitwa Ngoso ambaye 

husaidia kutatua matatizo mengi ya kinyumbani kama vile ndoa, mapezi, magonjwa na 

kadhalika.

Nilipomtembelea Ngoso nilimuuliza tu anisaidie nipate pesa nyingi mara moja kupitia 

mchezo wa betting. Kwa kweli alinifanyia Gambling Spells na haikunichukuwa muda 

mrefu nilikuwa nimekula jackpot.

Wengi wananifahamu manake picha zangu zilikuwa mtandaoni kila mahali kwa Tv na 

magazeti makuu nchini nikipokea hundi hiyo. Ahsante Ngoso

Vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako 

tafadhali nakusihi upate matibabu ya Ngoso Doctors. 

Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 

kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.

Nambari ya simu ya daktari ama WhatsApp ni +254 718756944. 

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Tafadhali kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu 

na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa wengine


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments