6/03/2022

Irene Uwoya "Jamani Wapumzisheni Kaka zetu Wanalalamika Wanakosa Uhuru"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Kupitia ukurasa wa Instagram wa Mwigizaji wa Filamu Nchini @ireneuwoya8 Ameandika..


"Kuna haka katabia kamademu fulani hivi ata rafiki yangu ni mmoja kati ya hao…kwenda kwa ma bby zao kusalimia alafu wanaanza kuamisha nguo mojamoja mwishoni wanakuwa wameamia kiaina jamani wapumzisheni kaka zetu wanalalamika wanakosa uhuru
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger