6/04/2022

Jinsi nilivyoweza kuacha kuvuta sigara baada ya miaka mingi

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Jina ni Laiti tangu nikiwa Sekondari nilikuwa napenda sana na kuvutiwa na Sigara lakini kutokana na mazingira ya shule zetu hizi za boarding nikashindwa kufanya nachotaka na ninachopenda.

Basi baada ya maisha ya Sekondari nikaanza maisha jipya na ambayo nilikuwa na nayafurahi tangu nikiwa mdogo, nayo ni kuvuta sigara.

Kutokana na mazingira ya uswahilini kwa mwanamke ukioneka kwa public unapiga vyombo kama hivyo basi utaitwa majina yote mbaya.

Kwa hiyo nikaamua napiga vyombo kwa home au zile sehemu za starehe lakini zenye watu wanaojilewa na vile nilikuwa Rasi kwa hiyo hakuna hata mutu alikuwa na muda wa kunishangaa, maisha yanaendelea.

Maisha ya kaenda miaka ikaongezeka lakini niona it's too much kwa kweli kwani navuta sigara paketi moja hadi moja na nusu kwa siku, nikaona kabisa ni hatari kwa afya yangu na nimeshakuwa na urahibu. 

Kuna siku nilisahau kuwa na stock ndani, basi ile nataka kupiga fegi kabla ya kulala si stock imekauka! Daah kucheki maduka ya jirani yamefungwa, niliwasha gari kwenda kununua! Sikuweza kuvumilia kupitisha usiku ule bila kuvuta!

Nilijitahidi sana kuacha lakini nikawa nashindwa, nilikuwa naweza kukaa masaa hasa nikiwa busy,ila nikishakula tu lazima kiu inibane sana! piia nikigusa pombe tu, basi naunga tu moja baada ya nyingine!.

Baada ya halii hii kunitesa kwa miaka mingi, nilikuja kupata matatibu kwa Dr. Kiwanga ambaye hadi  sasa ni mwaka wa nne sijagusa Sigara, nikisikia tu harufu yake mwili wote unajisikia vibaya sana. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.
Mwisho.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger