6/01/2022

Joyce Kiria "Ukija Kwangu Mwanaume Uwe Umejipanga Siwezi Kulea Mwanaume, Nywele zangu tu Milioni 5"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

"Siwezi kuanzisha mahusiano na mwanammme masikini, siwezi kutunza mwanamme,ukija kwangu uwe umejipanga, nakupa invoice kuanzia nyumba ninayoishi, nywele zangu ninasuka kwa 5Milioni,sio uje kwangu na suruali ako"Joyce Kiria
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger