6/04/2022

Kimenuka..Faiza Ally Amtaka Mke wa Sugu Kufuta Picha ya Mtoto Wake Kwenye Page yake ya Instagram

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Baada ya Mke wa Sugu kupost picha Instagram Akiwa na Shasha mtoto wa Faiza Ally Pamoja na Rais Samia, Faiza Ameibuka na Kuandika Meneno haya Hapa chini:

"Naamrisha mwanangu afutwe kwenye page ya mke wako !!! Kila mtu Ana watoto wake SITAKI NA MWANANGU ….. naombeni muende kwenye page ya baba Sasha mwambieni amwambie mke wake afute Picha ya mwanangu SIMPENDI STAKI UNAFKI !!!! #temporalypost

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger