6/12/2022

Mbinu niliyotumia kupata kazi baada ya kumaliza Chuo!

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Mbinu niliyotumia kupata kazi baada ya 

Jina langu ni Jose, wakati naingia Chuo Kikuu nilikutana na mtu mmoja na kuniambia kuwa kwa sasa mambo ya mabadilika sana upande wa soko la ajira duniani kote, aliniambia wahitimu ni wengi na hawana kazi. 

Na kweli kila nilipokuwa natazama mtaani niliona vijana wenzangu ambao wamemaliza Chuo kwa miaka mingi lakini bado hawajaweza kuajiri iwe serikali au sektaba binafsi. 

Basi mtu mtu yule aliniambia wakati nikiwa Chuo nijaribu kufikiria kuhusu hilo na kuwa na mbinu ambayo itakayoniwezesha pindi nitakapomaliza Chuo nisikae mtaani kwa kipindi kirefu kama wenzangu. 

Katika kufanyia hilo utafiti mtandaoni na kusoma shuhuda za watu mbalimbali wakielezea jinsi ambayo waliweza kupata kazi baada ya kusumbuka kwa kipindi kirefu, ndipo nikakutana na tovuti hii; ww.kiwangadoctors.com. Nilisoma kwa makini kuhusu huduma zao lakini kikubwa zaidi nilivutiwa kuhusu wao kuwasadia watu kupata ajira. 

Kumbuka hapo ilikuwa imesaliwa miezi michache kwa mimi kuhitimu Chuo, nilichukua namba ambazo nilizikuta kwenye tovuti ile ambazo ni +254 769404965 zake Dr. Kiwanga. 

Nilimuambia kuwa nakaribia kuhitimu Chuo Kikuu hivyo naomba niweze kupata kazi mapema, sitaki kukaa muda mrefu bila kazi maana wazazi wangu hawana uwezo hata kusoma kwangu imekuwa kwa shida sana. Nimesaidiwa na ndugu hadi kuweza kuhitimu masomo yangu. 

Dr. Kiwanga aliniambia nisiwe na shaka kwani nitapata kazi kama ninavyotaka, na kweli baada ya kumaliza mtihani wa mwisho niliamua kuomba kazi katika shirika moja lisilo la kiserikali. Kwa bahati nzuri wakati naenda kuomba hiyo kazi na wao walikuwa wanatafuta mtu mwenye sifa kama zangu. 

Ukiachana na hayo, kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukuwezesha kushinda bahati nasibu, kukuondolea migogoro ya mashamba, migogoro ya mapenzi, kuikinga biashara yako na kukupa mvuto wa kimapenzi. 

Pia Dr. Kiwanga anatibu magonjwa kama presha, kifafa, kisonono, kaswendwe, upungufu wa nguvu za kiume na mengineo, watembelee leo upate suluhu kwa matatizo yanayo kutatiza. Kwa maelezo  zaidi tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com, pia waweza kumpigia simu kwa namba +254 769404965 au tuma barua pepe kupitia kiwangadoctors@gmail.com

Mwisho.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger