6/08/2022

Marioo "Wimbo Wangu Unaofuata Kutoka Kwenye Album Yangu Utakua Wimbo wa Taifa Kama Kawaida yangu"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Huenda hit maker wa ngoma ya Beer tamu @marioo_tz amesikia maoni ya mbunge wa jimbo la morogoro kusini mashariki @babutale kuhusu wimbo wake wa 'Mama Amina' na kuamua kuchapisha ujumbe katika ukurasa wake wa instagram unaotafsirika;

"Wimbo wangu unaofuata kutoka kwenye Album yangu utakua wimbo wa taifa kama kawaida yangu๐ŸŒ๐Ÿ”ฅ Niamini mimi"

Ujumbe unaohisiwa huenda ni jibu kwa mbunge huyo aliyehoji juu ya wimbo wa Mama Amina kushindwa kufungiwa na Baraza la Sanaa Tanzania BASATA.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger