6/10/2022

Mpenzi wangu alinitapeli Sh5.7 milioni ila amezirudisha mwenyewe!

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Naitwa Amida, msichana wa miaka 26, mkazi wa Tanga, Tanzania, nilikutana na huyu kijana ofisi yetu iliipa tenda ofisi yao, mimi ndio bosi pale ofisini, tulijenga urafiki na mwisho wa siku tukaishia kuwa wapenzi tuliopenda sana. 

Nakumbuka penzi lilienda vizuri hadi ikafika hatua tukakubaliana kutambulishana kwa wazazi, alinitambulisha kwa kaka yake ambae alidai ndio mlezi wake kwa sababu yeye ni yatima.

Niliwaandaa familia yangu kuupokea ugeni, na kweli alikuja na jopo la watua, akatoa posa, na majibu ya posa yalirudishwa kuwa amepokelewa hivyo taratibu nyingine ziendelee.  

Sasa wakati tunasubiria walete mahari, yule kijana akaanza kuniomba vitu vingi akidai amekwama, nilimsaidia kwa sababu nilikua najua ni kwa ajili yetu sot, akaniomba nimkopeshe Sh5.7 milioni, nikampatia kwa upendo. 

Ila siku zilizidi kukatika bila lolote kuendelea, miezi ilienda hadi mwaka ukaisha, nilipofuatilia nikagundua nilichezewa mchezo, na hata watu aliowaleta aliwakodi tu, nia yake ilikua kuchuma vitu kutoka kwangu na kweli alifaida sana fedha zangu. 

Nilibakiwa na mawazo sana, kuna siku nilikuwa natembelea mitandao ya kijamii ili kupunguza msongo wa mawazo, ndipo nikakutana na kijana mmoja facebook akieleza jinsi Dr. Kiwanga alipomsaidia baada ya kutapeliwa fedha zake, nilimuomba yule kijana namba ya Dr. Kiwanga. 

Niliwasiliana na Dr. Kiwanga kesho yake na kumueleza shida yangu, akanihakikishia kuwa ndani ya siku tatu fedha zangu zitarudi zote, basi kesho yake niliona watu wanne wakiongozana na yule mpenzi wangu.

 Tuliwapokea vizuri sana katika famili, ndipo yule mpenzi wangu aliniomba msamaha na kunikabidhi fedha zangu zote. 

Sikutaka kuongea naye mambo mengi, nilimwacha hapo akiongea na wazazi wangu nikaenda zangu chumbani, baada ya muda aliondoka zake na rafiki zangu na tangu hapo sina hamu tena na mahusiano ila kamwe siwezi kumsahau Dr. Kiwanga. 

Dr. Kiwanga ana wezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara na mengineo. 

Kumbuka Dr. Kiwanga pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Mwisho.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger