6/16/2022

Mwajiku Amlipua Diamond Kisa Yanga 'Leo Unaiona Simba Mbaya Wakati Ulikula Milioni 300 zao Hakuna Aliyekusema"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Mwajiku amlipua Diamond baada ya kumpongeza Haji Manara kwa kutwaa ubingwa na Yanga huku pongezi zikigusia sakata la Haji na Simba, Mwijaku ameandika..


“MWAMBINO-WAACHEE YANGA WASHANGILIE UBINGWA WAO KWA AMANIII .Acha kutafuta kiki kwa kila kitu . Huo ndio unafki tunao semaga ..!


Siku zoote umekaa kimyaa leo ndio kihele hele hichoo . Mbona wakati mnakula pesa ya #moodewji ya ile nyimbo hukusema asante ?


Mlitengeneza wimbo wa singeli ya simba na kuparfom taifa pale kwa milioni mia 3 ,uliona wapiii ? Na hakuna shabiki wa simba alie kusimanga wala kukusema, Leo unaiona simba mbaya .


Muda mwingine tuwe wakweli kwenye maisha . Tukisema mtu alie kula pesa ya simba hapa tanzania . Wewe na huyo mwenzio woote mlikula pesa kuliko hata sisi ambao tuliambulia laki 8 8 za kila mwezi .


Kama unataka kwemda yanga nenda sio lazima uanze kuzu gumza mapungufu ya simba . Hakuna alie kamilikaaaaa.”


Mwambino bana

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger