6/12/2022

Mwanamke Aliyeuawa kwa Kupigwa Mawe Kuzikwa Kesho

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Mwanamke aitwaye Angel Mwaisumwa, aliyeuawa na wananchi kumpiga mawe Juni 10, 2022, wilayani Kiteto kwa tuhuma za kununua viungo vya binadamu atazikwa Jumatatu katika Kijiji cha Matui wilayani humo baada ya familia yake kushindwa kumsafirisha kwenda kwao Mbeya.


Familia ya Angel imeeleza kwamba imefikia uamuzi huo kwa kuwa hawana uwezo wa fedha wa kusafirisha mwili hadi mkoani Mbeya.


Hadi sasa jumla ya watu 15 wanashikiliwa na jeshi la polisi wilayani humo kwa kuhusishwa na tukio la mauaji ya mwanamke huyo

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger