6/07/2022

Mwijaku Alia Kupunguzwa na Harmonize Kama Chawa Kisa Ujio wa Kajala, Amtabiria Mabaya

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


D wa Insta na Kipenzi cha Watanzania, Mwijaku amedai ujio wa Kajala kama Meneja wa Harmonize unaenda kumuangusha kimuziki msanii huyo, Ni vema mapenzi yangebaki kama mapenzi na sio kupeana hadi majukumu ya kazi.


Kingine Mwijaku amedai ujio wa Kajala kwa Harmonize, unafanya baadhi ya watu kama yeye (Mwijaku) kupunguzwa, haingii tena ndani kama zamani,anaishia kwenye kibanda cha mlinzi

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger