6/03/2022

Nay wa Mitego "Bado Sijamkubali Kusah Anaendekeza Sana Mapenzi na Kuwa King'asti

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


June 8 mwaka huu,Jiandae kukutana na Tag la @naytrueboytz akiwapa shavu @staminashorwebwenzi pamoja na Mabantu, linaloitwa Atakuoa Nani?. Nay ameeleza kuwa itakuwa ni moja ya kolabo kali kuwahi kufanyika kwenye muziki wake, ilibidi awaongeze Mabantu kuleta ladha zaidi maana chemistry yake na Stamina ishawahi kuwa kubwa kupitia wimbo wao “Huko kwenu vipi” uliotoka miaka ya nyuma kidogo.


Lakini pia kama unakumbuka, Nay alishawahi mtaja @_kusah_ kama msanii mzuri sana lakini tatizo lake ni kuwa ameendekeza kuwa king'asti, kayapa Mapenzi kipaumbele. Hasa licha ya Kusah kuachia ngoma kali back to back, Nay amedai bado hajamshawishi na hawezi futa kauli yake.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger