6/05/2022

Nilikuwa naota nafanya mapenzi, niliamka simkumbuki niliyekuwa nafanya naye!

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Nilikuwa naota nafanya mapenzi, niliamka simkumbuki niliyekuwa nafanya naye!

Naitwa Chidi, kijana wa miaka 27, nakumbuka nilikuwa nina changamoto ya kuota ndoto zikawa zinanisumbua sana, nakumbuka zilikuwepo nne za aina tofauti tofauti. 

Mosi, niikuwa baota nafanya mapenzi na jitu nisiloifahamu, hapa linaweza nibadilisha niwe mwanaume lenyewe linakuwa la kike au linakuwa la kiume linaniingilia.

Pili, naota nakimbizwa na n'gombe mkubwa mweusi mwenye pembe kali sana, huwa nakimbia sana na linaponikosa ghafla hubadilika na kuwa binadamu na kuanza kunirushia mishale mingi kwa haraka ila  halijawahi kunichoma na mshale yake

Tatu, naota nataka kung'atwa na nyuki, lakini pia naota kuna majoka yananikimbiza ila moja ya majoka haya hujificha sehemu au kama kujibanza ili lisionekane wakati likininyatia. 

Nne, naota nimetekwa, hapa huwa nakuwa na wakati mgumu sana wa kukabiliana na mtekaji, nimekimbia sana nimeomba wapita njia msaada lakini Mzee mmoja alisema nastahili kutekwa. 

Nilijaribu kumkimbia mtekaji na pikipiki ila kabla sijapanda pikipiki nae alichukua yake akaanza kumfukuza bodaboda niliyemkodi, tumesumbuana sana ila mwisho kuna wanaume nilikutana nao na mmoja wao akanishika mkono yule mtekaji akakubali kushindwa.

Nilisumbuka sana na hizi ndoto kwa muda mrefu kama miaka minne hivi, hadi pale nilipokuja kupata msaada kutoka wa Dr. Kiwanga ambaye niliunganishwa naye na dada yangu ambaye ni mtoto wa shangazi. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kifafa, kaswende na magonjwa mengine kwa muda wa siku tatu pekee. Kulingana na uwezo wake, anaweza kufanya mali yako iliyoibiwa kurejeshwa na pia kukukinga dhidi ya hasidi wako wasiokutakia mema kwa wakati wowote ule. 

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com 

ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger