6/05/2022

Poshy Qeen "Naomba Nifahamike Kama Mama Sio Dada Mwenye Shepu"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

"Gari ya Harrier nimepewa zawadi sijahongwa, haikuwa gari yangu ya kwanza kuendesha nilikuwa na gari nyingine niliyopewa na wazazi wangu, My Boyfriend aliyenipa gari ndio alinipeleka Dubai mara ya kwanza" - @poshyqueeen

Mrembo @poshyqueeen amesema anatamani kufahamika kama mfanyabiashara au mama na sio sifa za kuwa na umbo la shepu zuri kama mashabiki wanavyomtafsiri.

"Inawezekana nilikuwa mwembamba lakini nilikuwa na shepu, watu wanahitaji kunijua zaidi kama 'Business Woman' au mama tofauti na hivi kwamba yule mdada mwenye shepu, ujue kila mtu ana shepu bana ila natamani watu wanijue hivyo, napenda kuitwa Mama najisikia vizuri".
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger