6/09/2022

Serikali yapewa Miezi Mitatu Kuchunguza Tuhuma za Mauaji

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Dodoma. Spika wa Bunge, Dk Tulia Ackson leo Alhamisi Juni 9, 2022 ameiagiza Serikali miezi mitatu ya kufanya uchunguzi wa tuhuma za mauaji ya wananchi zilizotolewa na Mbunge wa Tarime Vijiji, Mwita Waitara na Mbunge wa Songwe, Phillipo Mulugo.


Wabunge hao walitoa orodha ya majina ya wananchi wa majimboni kwao wanaodaiwa kuuawa na kujeruhiwa na Tembo.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger