Ticker

6/recent/ticker-posts

Ajabu, Mpangaji ataka kumdhulumu nyumba mmiliki wake!



Hakuna kitu kinampa mtu uhakika wa maisha mjini kama kumiliki nyumba yake binafsi, 
maisha ya kulipa kodi mjini yamekuwa yakiumiza watu wengi hadi wengine kuamua 
kurejea vijijini. 

Wamiliki wa nyumba wengi huwa hawana subra kwa wapangaji wao linapokuja suala la kodi, hutaka fedha zao mara moja na pale wanapozikosa huwataka wapangaji kuondoka 
mara moja ili kupangisha watu wengine. 

Kutokana na hilo Baba yetu aliamua kujenga nyumba kubwa mbili kwa ajili ya watoto 
wake ili hapo baadaye tusije kuteseka katika maisha ya kulipa kodi, kila mtoto alipewa 
yake, mimi na kaka yangu. 

Niliamua kupangisha ile nyumba yangu wakati naendelea na masomo na fedha ya kodi 
niliyopata nilikuwa nalipa nayo ada ya chuo na matumizi mengine.

Mara kwa mara nilikuwa naenda kuwatembelea wapangaji wangu kujua changamoto zao kama ukosefu wa maji na maeneo ambayo yanatakiwa kufanyiwa ukarabati.

Baada ya kumaliza shule nilitaka kuhamia katika nyumba yangu hiyo, hivyo niliwapa wapangaji taarifa kuwa baada ya miezi sita wanatakiwa kuhama ili niweze kuhamia. 

Uzuri wote walielewa na kunihakikishia baada ya kipidi hicho watakuwa wamehama 
nami nitaendelea na maisha yangu. 

Cha kusikitisha ni kwamba ilipotimia miezi sita kuna mpangaji mmoja aligoma kuhama 
na kudai nyumba ni yake, nilishangaa sana pale alipoamua kutoa nyaraka kuwa anamiliki nyumba hiyo. Ugomvi ulikuwa mkubwa hadi Baba yangu alikuja lakini 
mpangaji yule aligoma kabisa kuondoka. 

Nilitaka kwenda Mahakamni kufunga kesi, lakini rafiki yangu mmoja Seif aliniambia 
kuna mtu mmoja anaitwa Dr. Kiwanga ambaye anaweza kunisaidia.

Seif alinipa namba za Dr. Kiwanga ambazo ni +254 769404965 na kuniambia niwasiliane naye mara moja, nilimpigia Dr. Kiwanga na kueleza kuwa mpangaji wangu 
wanataka kinidhulumu nyumba yangu. Dr. Kiwanga aliniambia nisijali kwani ndani ya siku tatu atakuondoka mwenyewe.

Baada ya siku tatu nilienda katika ile nyumba yangu na kukuta kumetawaliwa na ukimya mwingi, nilijaribu kuita lakini hakuna ambayealiitika. Nilipoingia ndani nipo Mimi nilikuwa nawaza kwenda Mahakamani kufungua kesi ambapo ningetumia gharama 
wa nguvu za kiume na mengineo, watembelee leo upate suluhu kwa matatizo yanayo 
Kwa kipekee namshukuru sana Dr. Kiwanga kwa tiba hii aliyonipatia, natamani sana kila 
Hadi sasa ninapoandika stori hii nimeshahamia kwenye nyumba yangu na yule aliyetaka 
ndio ulikuwa mtindo wake wa maisha. 

ufumbuzi mkubwa.
imeshafanya kazi yake ipasavyo. 
Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com

 pia waweza kumpigia simu kwa namba +254 769404965 au tuma barua pepe kupitia kubwa kuwalipa wanasheria lakini Dr. Kiwanga kaniokoa na masumbuko yote hayo. 

kukupa mvuto wa kimapenzi. 
Pia Dr. Kiwanga anatibu magonjwa kama presha, kifafa, kisonono, kaswendwe, upungufu nikagundua kuwa ameshahama, na hapo nakajua kuwa dawa ya Dr. Kiwanga 

Habari nyingine ni kwamba Dr. Kiwanga anaweza kukuwezesha kushinda bahati nasibu, mtu anayesumbulia na utapeli au kudhulumiwa awasiliane naye mara moja na atapata kukuondolea migogoro ya mashamba, migogoro ya mapenzi, kuikinga biashara yako na kunidhulu kwa sasa yupo jela baada ya kumtapeli mtu mwingine kiwanja chake maana 
kutatiza kiwangadoctors@gmail.com


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments