Ticker

6/recent/ticker-posts

Hata Wewe Unaweza Kupata Mume wa Pesa Kama Mimi

 


Mimi ni dem ambaye nimetamani kupata mwanamme wa pesa kwa muda mrefu na kwa  kweli sikuwai fanikiwa kwa urahisi.

Wenzangu wamekuwa wakipata wanaume wa pesa na magari lakini mimi napata tu maskini wa kawaida ambao wamekuwa wakiongeza shida kwa zingine. Sikukuwa  nimetambua walichokifanya ama wanachofanya wenzangu ili kufanikiwa maishani, hadi 

pale mmoja wa marafiki wangu niliosoma nao chuo kikuu aliponiambia siri kubwa ya maisha. 

Tafadhali umaskini ni kitu mbaya na kama una uwezo wa kupata mali tafadhali akina dada leo nitawaibia sir kubwa. Kupata kipenzi ambacho kitakufaa kufedha ni mhimu na hilo sitawaficha. 

Kama hangekuwa rafiki wangu Elizabeth huyo kuniibia siri ya alichofanya hadi kapata mpenzi wa hela nyingi mimi leo hii ningekuwa ningali maskini kijijini. 

Elizabeth aliniambia kuwa yeye alitumia Spells kuvutia wanaume wa hela maishani mwake. 

Mwanzo sikufahamu ni nini alichokuwa akiniambia hadi pale aliponipatia nambari ya Daktari wa kienyeji kwa majina Ngoso na kunishauri nisisite kumpigia simu ili nimueleze ninachotaka maishani. Sikusita manake siku iliyofuata nilimpigia simu na kisha akanifanyia Money & Love Spells ambazo zimenipatia mume wa pesa.

Bwanangu sasa hivi ni wakili mjini ambaye ni tajiri kupindukia na mpaka sasa hivi sijaamini ninachooona. 

Kama unataka kupata mume wa pesa tafadahali pigia Ngoso Doctors na watakusaidia kwa haraka mno.

Vile vile kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Ngoso. Ngoso Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Kiwanga. 

Wasiliana na Daktari kwa nambari +254 718756944

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments