Hatimaye Nandy Atuonesha Ujauzito Wake Alioficha Kwa Miezi Kadhaa

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA


Mwanamuziki Nandy kwa muda mrefu amekuwa akihisiwa kuwa ni mjamzito lakini amekuwa akikataa kuhusu hilo, sasa leo muda si mrefu amepiga picha akiwa na Mume wake mtarajiwa Billnass Akionesha tumbo lake likiwa wazi


-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad