Ticker

6/recent/ticker-posts

Jezi za Klabu ya Simba Msimu Huu Zinatoka Ulaya na sio China


Mwenyekiti wa Klabu ya Simba, Murtaza Mangungu akizungumza na Mashabiki wa Simba kwenye sherehe za uzinduzi wa Wiki ya Simba leo Dar es salaam amesema jezi za Klabu hiyo msimu huu zinatoka Ulaya na sio China na zitazinduliwa Wiki hii.

“Kuhusu jezi msimu huu tumeacha kwenda kule hung haa (China), sasa jezi zetu zinatoka Ulaya, hazitoki tena Asia, Wiki hii tunazindua”

“Kwanza niseme Simba usajili hatujamaliza, sasa taarifa rasmi kuhusu usajili wa Simba nenda kwenye platforms za Simba, najua CEO wiki hii ataachia kitu."

"Simba ndio tumekuwa wa kwanza kuanzisha mambo makubwa, acha wengine waige mambo yetu mazuri, sisi hatutaiga mambo yao mabaya”

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments