Ticker

6/recent/ticker-posts

Mama mkwe kanifungulia kesi kwamba nilitaka kumbaka!


Mama mkwe kanifungulia kesi kwamba nilitaka kumbaka! 
Huku duniani kuna mambo ukiambiwa unaweza kujiuliza inawezekanaje lakini ukweli ni 
kwamba mambo hayo yapo na wanafanywa na ni binadamu ambao kila siku wanaenda 
kwenye nyumba za ibada kusali. 

Siwezi kusahau miaka mitatu iliyopita ambapo mama mkwe wangu alinifungulia kesi 
mahakamni kuwa nilitaka kumbaka akiwa nyumbani kwake jambo ambalo sio la kweli. 

Nilikamatwa na kufikishwa mahakamani, nilisomea mashtaka ambayo yote niliyakana 
na kupelekwa rumande, baadaye nilikuja kupata dhamana na kuachia jambo ambalo 
lilinipa tumaini ya kushinda kesi hiyo. 

Mke wangu waliamua kuondoka nyumbani na kuniambia mimi ni mtu ambaye siridhiki 
kwa sababu nimetaka kula kuku na mayai yake, kauli hiyo ilinitoa machozi kutokana 
sikufanya kitendo hicho na wala sijawahi kuwa na hata wazo la namna hiyo. 

Nilimuomba sana asiondoke maana hana uwakika kama ni kweli nimefanya hivyo, 
alisema mama yake amemlea na anamfahamu vizuri na kamwe hawezi kuongea uongo 
mkubwa kiasi hicho.

Basi mke wangu aliondoka na kubaki mwenyewe, ilikuwa ni aibu kubwa sana kwangu, 
habari hizo tayari zilikuwa zimeshasambaa mtaani na kwenye vyombo vya habari. 

Mtoto wa mjomba yangu ambaye ni mwanasheria alipata habari hizo na kuja nyumbani 
kunitembelea, nilimueleza ukweli wa jambo hilo na kuahidi kuwa ataisimamia kesi hiyo 
hadi kuhakikisha nashinda. 
Katika maongezi yetu zaidi aliniambia kuna mtu anaitwa Dr.

Kiwanga niwasiliane naye 
kwani atawezesha sisi kushinda kesi hiyo kwa urahisi zaidi na amekuwa akiwashauri 
wateja wake kufanya hivyo kabla ya kuanza kusimamia kesi zao. 

Alichukua simu yake na kunipatia namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965, niliwasiliana naye na kumuomba sana anisaidie niweze kuondokana na aibu hiyo. 

Basi alinihakikishia kesi hiyo ni nyepesi sana na nina kwenda kuishinda mchana kweupe siku 
sio nyingi.

Ilifika siku ya hukumu na Jaji akatoa hukumu kuwa sina hatia, siku hiyo mama mkwe wangu hakuwepo mahakamani bali aliwakilishwa na mwanasheria wake. 

Nilifurahi sana kuachiwa huru maana hapo jina langu linakuwa limesafishwa kutoka mtu ambaye 
nilioneka kuwa mbakaji aliyevuka mipaka.

Kilichokuja kunishangaza ni pale niliporudi nyumbani na kumkuta mke wangu, nilimuuliza mbona umerudi, akaniambia pole najua umeshinda kesi ila samahani sana. 
Nikamuuliza samahani ya nini tena?, akajibu amebaini kuwa mama yake alinifungulia 
kesi ya uongo ili tuachane halafu nikaolewe na mwanaume mwingine ambaye alimuahidi 
atatoa mahari kubwa sana. 

Mke wangu alinisisitiza nisamehe kwa moyo mweupe na tuendelee na maisha yetu, kwa kuwa nilimpenda sana niliamua kusamehe. 

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, 
kumalima migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo. 

Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 

tembelea tovuti yake; 

au piga simu +254 769404965. 

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments