Ticker

6/recent/ticker-posts

Mpenzi wangu kaniambukiza Kaswende kama adhabu ya kumsaliti!

 


Sikuwahi kuwaza kama kuna siku mpenzi wangu ambaye nilimpenda kwa moyo wangu 

wote anaweza kunifanyia jambo la kuniumiza moyo wangu pamoja na mwili wangu. 

Jina langu ni Ray, kina wa miaka 25, nilikuwa katika mahusiano na binti mmoja aitwaye 

Mum ambaye ana kama miaka 26, katika mapenzi yetu kuna kipindi tulikuwa 

tunaachana na kurudiana.

Nakumbuka mwezi uliopita alikuta SMS kwenye simu yangu ambazo nilikuwa nachati na 

mwanamke ambaye nilikuwa natembea naye kwa kificho. Kutokana SMS zile zilikuwa 

wazi sana kuonyesha sisi tulikuwa ni wapenzi, nilishindwa kukataa kwamba sijafanya 

jambo na mwanamke yule.

Kwa kuonyesha najali hisia zake, niliamua kumuomba msamaha lakini alikataa na 

kuniambia atanionyesha na akachukua vitu vyake pale Ghetto akaondoka kwenda 

nyumbani kwao.

Baada ya siku mbili alinipigia simu na kuniambia ameamua kunisamehe, aliniuliza kama 

nipo nyumbani nikamjibu nipo, akaniambia anakuja kunisalimia. Alipokuja baada ya 

maongezi ya hapa na pale tukaamua kuchangamsha damu kidogo kama ilivyo kawaida 

yetu kila akiibuka Ghetto. 

Sasa tatizo lilianza kama siku mbili mbele pale nilipoanza kuwasha sehemu za siri, nilienda 

Hospitali kupima nikaambiwa ni Kaswende ugonjwa ambao uliwahi kunitesa miaka ya 

nyuma hadi pale nilipata tiba kwa Dr. Kiwanga. Nilimpigia mpenzi wangu na 

kumwambia ninaumwa, alichojibu ni kwamba anajua hilo na yeye ndiyo kaniambuza kwa 

makusudi kama adhabu kwa kumsaliti. 

Sikuwa na jinsi zaidi ya kuchukua simu yangu na kumpigia tena Dr. Kiwanga kwa namba 

hii +254 769404965 na kumuomba anisadie tena tiba ya Kaswende maana ugonjwa huo 

unanikosesha sana amani. Basi alinihudumia kama ilivyo kawaida yake na baada ya 

muda niliweza kupona na sasa nimeamua kuwa nitatulia na mwanamke mmoja katika 

maisha yangu. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, 

kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya 

ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika

biashara na kukuondolea mikosi. 

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha na mengine mengi, 

yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965. 

kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti 

Mwisho. 


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments